วันที่ 10 สิงหาคม 2565 นางกนกพร พรรณเทวี นายกเหล่ากาชาดจังหวัดสุโขทัย ชมรมแม่บ้านมหาดไทย และปลัดอำเภอบ้านด่านลานหอย มาตรวจเยื่ยมและมอบทุนมูลนิธิร่วมจิตต์น้อมเกล้าฯ เพื่อเยาวชนในพระบรมราชินูปถัมภ์ให้กับ เด็กหญิง ภัทรภัสสร จันทร์มณี นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2 โดยมี นายอำนวย บูรณะไทย ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านด่านลานหอยวิทยา พร้อมด้วยคณะรองผู้อำนวยการโรงเรียน ครูแนะแนว และครูที่ปรึกษา ให้การต้อนรับ ณ ห้องโสตทัศนูปกรณ์ โรงเรียนบ้านด่านลานหอยวิทยา
![](http://www.bandan.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/296024463_771473014096643_8845609135861577343_n-1-1024x768.jpg)
![](http://www.bandan.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/296061624_1034266214125328_7004094675884082712_n-1024x768.jpg)
![](http://www.bandan.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/296172521_616026290015550_2970838158149271668_n-1024x768.jpg)
![](http://www.bandan.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/296807182_771315377620841_7282603221414003487_n-1024x768.jpg)
![](http://www.bandan.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/297021383_469460724679865_1705808009764498431_n-1024x768.jpg)
![](http://www.bandan.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/297048439_414949433949265_98679130970502832_n-1024x768.jpg)
![](http://www.bandan.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/297120630_594027038969357_1954772224099700289_n-1024x768.jpg)
![](http://www.bandan.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/297598838_1241537063248417_8270062492313518959_n-1024x768.jpg)
![](http://www.bandan.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/298169643_1016272165707176_5406223493036246627_n-1024x768.jpg)
![](http://www.bandan.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/298334632_742356833546598_4040045459141085347_n-1024x768.jpg)