วันที่ 16 สิงหาคม 2565 นายอำนวย บูรณะไทย ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านด่านลานหอยวิทยา มอบหมายให้ นางจีรภาภรณ์ สว่างรุ่ง รองผู้อำนวยการโรงเรียนพร้อมด้วยสภานักเรียนโรงเรียนบ้านด่านลานหอยวิทยาเข้าร่วมโครงการอนุรักษ์สิ่งแวดล้อม (ครั้งที่ 3) ประจำปีงบประมาณ 2565 ขององค์การบริหารส่วนตำบลบ้านด่าน ณ บริเวณหน้าสำนักงานองค์การบริหารส่วนตำบลบ้านด่าน ตำบลบ้านด่าน อำเภอบ้านด่านลานหอย จังหวัดสุโขทัย
![](http://www.bandan.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/298757350_1159480454612474_6146661653138713510_n.jpg)
![](http://www.bandan.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/298617427_439526158129874_1997191368475637284_n-1024x682.jpg)
![](http://www.bandan.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/298633033_496011438921345_3431977536577832488_n-1024x682.jpg)
![](http://www.bandan.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/298523436_1132692894267497_277514373909191323_n-1024x682.jpg)
![](http://www.bandan.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/298722902_1534010440362873_6345915263060468221_n-1024x682.jpg)
![](http://www.bandan.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/298740932_738265160571597_3563531333490440915_n-1024x682.jpg)
![](http://www.bandan.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/298997227_1264849977615915_7299827966178098186_n-1024x682.jpg)
![](http://www.bandan.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/298532279_461378502551739_6875983284257932549_n-1-1024x682.jpg)