วันที่ 31 สิงหาคม 2566 นายเอนก วิทยาพิรุณทอง นายอำเภอบ้านด่านลานหอย ได้มอบชุดลูกเสือ เนตรนารี และยุวกาชาดแก่นักเรียนที่มีความขาดแคลนและไม่สามารถจัดหาชุดลูกเสือ เนตรนารี และยุวกาชาดได้ ให้กับนักเรียนโรงเรียนบ้านด่านลานหอยวิทยาและโรงเรียนเครือข่ายอำเภอบ้านด่านลานหอยวิทยา ณ ห้องโสตฯ โรงเรียนบ้านด่านลานหอยวิทยา จังหวัดสุโขทัย
![](http://www.bandan.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/371509579_1034456864213306_857883285225467841_n-1024x768.jpg)
![](http://www.bandan.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/371290260_1261897791870473_6097279635446585266_n-1-1024x769.jpg)
![](http://www.bandan.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/371385153_1043229353524528_8948818076532057499_n-1024x769.jpg)
![](http://www.bandan.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/371323595_6846637998732178_3785943342151995149_n-1024x769.jpg)
![](http://www.bandan.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/371341110_1449634662274922_7245872157329750349_n-1024x769.jpg)
![](http://www.bandan.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/371349412_1475834263179717_4095074551200441482_n-1024x769.jpg)
![](http://www.bandan.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/371357977_1024637271870782_3492256564076572238_n-1024x769.jpg)
![](http://www.bandan.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/371927702_3597709070513216_4482984786665200636_n-1024x769.jpg)