วันที่ 15 พฤศจิกายน 2566 นางสาวพชรพร แสงทอง ม.6/1 และ นางสาวปาณิสรา ธิอูป ม.5/1 เข้าร่วมแข่งขันโครงการตอบปัญหาภาษาอังกฤษ PTTEP English Quiz 2023 ซึ่งจัดโดย ปตท.สผ. และวิทยาลัยนานาชาติ มหาวิทยาลัยนเรศวร ณ โรงแรมท็อปแลนด์พลาซา จังหวัดพิษณุโลก
![](http://www.bandan.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/S__53477501_0-902x1024.jpg)
![](http://www.bandan.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/S__53477503_0-1-1024x768.jpg)
![](http://www.bandan.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/S__53477504_0-1024x768.jpg)
วันที่ 15 พฤศจิกายน 2566 นางสาวพชรพร แสงทอง ม.6/1 และ นางสาวปาณิสรา ธิอูป ม.5/1 เข้าร่วมแข่งขันโครงการตอบปัญหาภาษาอังกฤษ PTTEP English Quiz 2023 ซึ่งจัดโดย ปตท.สผ. และวิทยาลัยนานาชาติ มหาวิทยาลัยนเรศวร ณ โรงแรมท็อปแลนด์พลาซา จังหวัดพิษณุโลก